Author: g***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất hài lòng khi mua đồ shein, lần nào cũng mua rất nhiều
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Price: 218.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Coral Pink |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 240 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2306033063440000 |
Author: g***4
Date:
Review: Rất hài lòng khi mua đồ shein, lần nào cũng mua rất nhiều
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: t***6
Date:
Review: Value for money: giá trị đúng Easy to wear: yes Comfortable to wear: yes
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: k***4
Date:
Review: Very prettyyy, looks natural! 🥰
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: a***7
Date:
Review: I love it so much, the color is divine! I feel super special in this wig
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm